Futsal sa Palarong Panloob ng Asya 2007

Mula sa Wikipediang Tagalog, ang malayang ensiklopedya
Jump to navigation Jump to search
Olympic pictogram Football.png

Ang futsal sa Palarong Panloob ng Asya 2007 ay ginanap sa Macau, Tsina mula Oktubre 26, 2007 hanggang Nobyembre 3, 2007. Ang kumpetisyon ay sa Macau East Asian Games Dome.

Ang disiplina ng futsal ay binubuo ng dalawang (2) larangan: koponan ng lalaki at babae.

Talaan ng medalya[baguhin | baguhin ang batayan]

 Pos.  Bansa Ginto Pilak Tanso Kabuuan
1 Japan Hapon 1 1
Iran Iran 1 1
3 Thailand Thailand 2 2
4 Uzbekistan Uzbekistan 2 2

Koponan ng mga lalaki[baguhin | baguhin ang batayan]

Pangunang labanan[baguhin | baguhin ang batayan]


Grupong A
  Koponan Pld P T GF GA Pts
1 Thailand Thailand 3 3 0 38 5 9
2 Malaysia Malaysia 3 2 1 12 11 6
3 Macau Macau 3 1 2 7 14 3
4 Afghanistan Afghanistan 3 0 3 5 32 0
Oktubre 26 9:00 Thailand Thailand 23 - 2 Afghanistan Afghanistan
Oktubre 26 12:00 Malaysia Malaysia 5 - 2 Macau Macau
Oktubre 28 13:00 Macau Macau 2 - 7 Thailand Thailand
Oktubre 28 15:00 Afghanistan Afghanistan 1 - 6 Malaysia Malaysia
Oktubre 30 13:00 Thailand Thailand 8 - 1 Malaysia Malaysia
Oktubre 30 13:00 Macau Macau 3 - 2 Afghanistan Afghanistan

Ang labanan ng mga koponan sa grupong A ay ginanap sa Tap Seac Multisport Pavillion.


Grupong B
  Koponan Pld P T GF GA Pts
1 Uzbekistan Uzbekistan 3 2 d 13 2 7
2 Japan Hapon 3 2 d 5 0 7
3 Vietnam Vietnam 3 1 2 6 10 3
4 Hong Kong Hong Kong 3 0 3 2 14 0
Oktubre 26 14:00 Uzbekistan Uzbekistan 0 - 0 Japan Hapon
Oktubre 26 16:00 Hong Kong Hong Kong 1 - 5 Vietnam Vietnam
Oktubre 28 17:00 Uzbekistan Uzbekistan 7 - 7 Vietnam Vietnam
Oktubre 28 19:00 Hapon Japan 3 - 0 Hong Kong Hong Kong
Oktubre 30 15:00 Uzbekistan Uzbekistan 6 - 1 Hong Kong Hong Kong
Oktubre 30 15:00 Vietnam Vietnam 0 - 2 Japan Hapon


Grupong C
  Koponan Pld P T GF GA Pts
1 Iran Iran 4 4 0 41 4 12
2 Lebanon Lebanon 4 3 1 11 12 9
3 Indonesia Indonesia 4 2 2 4 10 6
4 Saudi Arabia Saudi Arabia 4 1 3 15 29 3
5 Kyrgyzstan Kyrgyzstan 4 0 4 8 25 0
Oktubre 26 09:00 IRI Iran 7–0 Indonesia INA 12:00 KSA Saudi Arabia 2–5 Lebanon LIB
Oktubre 27 13:00 KGZ Kyrgyzstan 0–1 Lebanon LIB 15:00 IRI Iran 15–1 Saudi Arabia KSA
Oktubre 28 13:00 INA Indonesia 4–0 Saudi Arabia KSA 15:00 KGZ Kyrgyzstan 1–9 Iran IRI
Oktubre 29 17:00 LIB Lebanon 2–10 Iran IRI 19:00 INA Indonesia 3–2 Kyrgyzstan KGZ
Oktubre 30 17:00 KSA Saudi Arabia 12–5 Kyrgyzstan KGZ 17:00 LIB Lebanon 3 - 0 Indonesia INA


Grupong D
  Koponan Pld P T GF GA Pts
1 Republikang Bayan ng Tsina Tsina 4 4 0 28 2 12
2 Tajikistan Tajikistan 4 3 1 27 2 10
3 Qatar Qatar 4 3 1 23 6 10
4 East Timor Timor Leste 4 1 3 6 61 6
5 Kuwait Kuwait 0 dk - - - 0
Oktubre 26 14:00 CHN Republikang Bayan ng Tsina 1–0 Tajikistan TJK 16:00 KUW Kuwait dk–3 Lebanon QAT
Oktubre 27 19:00 TLS East Timor 1–19 Qatar QAT 19:00 CHN Republikang Bayan ng Tsina 15–dk Kuwait KUW
Oktubre 28 17:00 TJK Tajikistan 3–dk Kuwait KUW 19:00 TLS East Timor 1–20 Republikang Bayan ng Tsina CHN
Oktubre 29 17:00 QAT Qatar 1–4 Republikang Bayan ng Tsina CHN 19:00 TJK Tajikistan 22–1 East Timor TLS
Oktubre 30 19:00 KUW Kuwait dk–3 East Timor TLS 19:00 QAT Qatar 0–0 Tajikistan TJK

Gabay:
Pld: bilang ng laban, P: panalo, T: talo, GF: naipuntos ng koponan, GA: naipuntos ng kalabang koponan, Pts: porsyento ng pagkapanalo dk: diskwalipikado

Kawing panlabas[baguhin | baguhin ang batayan]